พลโท มานะพล เล็กสกุล ผู้อำนวยการศูนย์อำนวยการแพทย์พระมงกุฎเกล้า และคณะ เดินทางมาตรวจเยี่ยมโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า พร้อมรับฟังปัญหาการปฏิบัติงานและมอบแนวทางการแก้ปัญหาให้กับโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า โดยมี พลตรี ธำรงโรจน์ เต็มอุดม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า และคณะผู้บริหาร ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมจุลานนท์ ชั้น๑๑ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๖ รอบพระชนมพรรษา โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เมื่อวันที่ ๑ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖