ข่าวประชาสัมพันธ์ : ดร.อานนท์ ศักดิ์วรวิชญ์ และ คุณสุชาติ ชวางกูร มอบเครื่อง Bioplasma จำนวน 2 เครื่อง ให้กับโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า โดยมี พลตรี สุรศักดิ์ ถนัดศีลธรรม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า และคณะผู้บริหาร แพทย์ พยาบาล ให้การต้อนรับ ณ ห้องรับรอง ชั้น 11 โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เมื่อวันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2565