มูลนิธิโรคกระดูกพรุนแห่งประเทศไทยฯ ร่วมกับ โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า จัดกิจกรรมป้องกันโรคกระดูกพรุน เนื่องในวันผู้สูงอายุ ประจำปี ๒๕๖๕ โดยได้รับเกียรติจาก พลตรี สุรศักดิ์ ถนัดศีลธรรม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เป็นประธานเปิดกิจกรรม โดยมี แพทย์ พยาบาล และประชาชน ผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรม ณ ห้องประชุมใหญ่ ชั้น 10 อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เมื่อวันที่ ๗ เมษายน ๒๕๖๕