พลตรี ธำรงโรจน์ เต็มอุดม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า และคณะผู้บังคับบัญชา ลงตรวจเยี่ยมครอบครัวกำลังพลที่พิการและทุพพลภาพ ประจำปี ๒๕๖๖ จำนวน ๖ ครอบครัว โดยตรวจเยี่ยมกำลังพลที่ปฏิบัติงาน ตามโครงการประกอบอาชีพเสริมเพิ่มรายได้ แก่กำลังพล ที่ปลดพิการทุพพลภาพและครอบครัว ในพื้นที่โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า จำนวน ๓ ราย และตรวจเยี่ยมครอบครัวกำลังพลที่พิการ และทุพพลภาพ ในพื้นที่ชุมชนบ้านพักข้าราชการโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า จำนวน ๓ ราย เมื่อวันที่ ๘ มีนาคม ๒๕๖๖