พลโท สุธี กอรี รองเสนาธิการทหารบก และคณะ เดินทางตรวจเยี่ยม การเรียกกำลังพลสำรองเข้ารับราชการเพื่อตรวจสอบหน่วยทหารที่จัดตั้งแล้ว กำลังพลสำรองพร้อมใช้งาน บัญชี ๑/๖๖ ของหน่วยโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า โดยมี พลตรี ชูสิทธิ์ ศรีอุทโยภาส รองเจ้ากรมแพทย์ทหารบก, พันเอก ปิยลาภ วสุวัต รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า และคณะผู้บังคับบัญชา ให้การต้อนรับ ณ ห้องประชุมจุลานนท์ ชั้น๑๑ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๖ รอบพระชนมพรรษา โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เมื่อวันที่ ๙ กรกฎาคม ๒๕๖๖
![army1](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army1.jpg)
![army2](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army2.jpg)
![army3](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army3.jpg)
![army4](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army4.jpg)
![army5](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army5.jpg)
![army6](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army6.jpg)
![army7](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army7.jpg)
![army8](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army8.jpg)
![army9](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army9.jpg)
![army10](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army10.jpg)
![army11](/images/stories/PR.PMK/year2566/07-jul-23/army11.jpg)