พลตรี ธำรงโรจน์ เต็มอุดม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า ได้พบปะพูดคุยและให้กำลังใจพลทหารกองประจำการ ของร้อยพลเสนารักษ์ รพ.พระมงกุฎเกล้า ที่มีความประสงค์จะสมัครเข้าเป็นลูกจ้างชั่วคราวของ รพ.พระมงกุฎเกล้า หลังจากปลดประจำการแล้ว ณ ศูนย์บริหารงานทรัพยากรบุคคล ชั้น๑๑ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ๖ รอบพระชนมพรรษา โรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้า เมื่อวันที่ ๒๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖